ราคา 2850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69512.20 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ The Room Ratchada-Ladprao | The Room รัชดา-ลาดพร้าว | เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว

นิธิธัช
0947822354
2022-07-01 17:29:55.0
เลขที่ประกาศ: 403081
รายละเอียดเพิ่มเติม

ราคาดีที่สุด!! ขายคอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว (The Room Ratchada-Ladprao) ห้องใหญ่ 40.97 ตรม. สภาพดี วิวสวยมาก ติด MRT ลาดพร้าว และ MRT รัชดา (สายสีเหลือง)
.
เดอะรูม รัชดา- ลาดพร้าว คอนโดมิเนียม Hi-rise
- ครบครันด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก CBD ใจกลาง รัชดา-ลาดพร้าว
- ระเบียงทิศตะวันออก วิวสวนบัวและต้นไม้เขียวสบายตา
- ฮวงจุ้ยดีมาก วิว 180 องศา
- ขนาด 40.97 ตรม.
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้น 8 ห้องสวย
- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
.
ขายถูกสุดในโครงการเพียง 2,850,000 บาท!!!!!
.
ฟรีเฟอร์นิเจอร์
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- ชุดโต๊ะเก้าอี้รับประทานอาหาร
- เครื่องซักผ้า
- แอร์ 2 ตัว
- บิวท์อินครัว
- บิวท์อินชั้นวางทีวีและที่เก็บของ
.
ส่วนกลางและสิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- ยิม
- สวนพักผ่อนหย่อนใจ
- Lawson108
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
- เข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด
.
สถานที่ใกล้เคียง
- MRT ลาดพร้าว (0.3km)
- MRT รัชดา (0.6km) (รถไฟ้ฟ้าสายสีเหลือง กำหนดเสร็จปี 2566)
- มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทร์เกษม (1.6km)
- มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น (1.8 km)
- ยูเนี่ยนมอล์ (1.8 km)
- เซนทรัลลาดพร้าว (2.1km)
- โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย4 (2.2km)
.
นัดชมและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
คุณบิวตี้ 083-795-9415
(ยินดีให้คำปรึกษาสินเชื่อฟรี)
Line ID tantyb หรือ
@thpropertyinvestor (มี@ นำหน้า)

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถ.ลาดพร้าว (ลาดพร้าว 32) แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันที่เริ่มโครงการ: